Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Vỏ nhôm màu đen Đèn LED lũ ngoài trời phản xạ 100W cao Lumen 200 hạt
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| hiệu quả quang thông: | 100LM/W |
| Hệ số công suất: | >0,9 |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời 2700K 6500K 100w Pin dung lượng lớn 3.2V Hạt LED SMD 3030
| Công suất: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| Ắc quy: | 3.2V 6/12/18Ah |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V 6/15/20W |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Đèn LED ngoài trời 50w 200w Đèn pha nhôm đúc Smd Slim
| Công suất ánh sáng lũ lụt LED: | 30W |
|---|---|
| Trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển Led / Trình điều khiển làm mờ LED 0-10v / Trình điều khiển LED Dali Dimming |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50 / 60HZ |
Đèn chống lũ lụt ngoài trời Lumen cao 50W với cảm biến chuyển động mô-đun
| tên sản phẩm: | Đèn pha Led |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn pha LED 12 Volts 50w 300w 500w 200w Smart Mini SMD2835 Đèn pha RGB bảo mật
| Quyền lực: | 30W |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | SMD2835 |
| điện áp đầu vào: | điện áp xoay chiều 85-265V |
Vỏ tản nhiệt ngoài trời chạy bằng năng lượng mặt trời 100 watt Vỏ tản nhiệt 170lm / w
| Loại vỏ: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Công suất: | 100W |
Góc chùm 120 ° Đèn LED lũ 200W 22000lm IP65 Tiết kiệm năng lượng có thể điều chỉnh 180 °
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| quang thông: | 20000-22000lm |
Đèn LED chống nước IP65 200W chống nước ngoài trời Hiệu suất phát sáng 100lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
| Công suất: | 200w |
Ánh sáng LED mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w 400w 500w
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200w |

