Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Sân vận động Slim 200w Đèn LED chiếu sáng hình chữ nhật chống thấm nước SMD
| nguồn sáng dẫn: | Brigelux |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn LED: | >90 lm/w |
| hiệu quả năng lượng: | > 95% |
Đèn pha năng lượng mặt trời LED ngoài trời Ip65 ABS 30w 40w 80w 100w 200w Đèn pha
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển ánh sáng + điều khiển từ xa + điều khiển thời gian |
|---|---|
| Chất liệu mặt nạ: | máy tính |
| Màu sắc: | Đen |
Sân vận động thể thao ngoài trời Đèn pha Led 300W với cảm biến chuyển động mô-đun
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 10W / 20W / 30W / 50W / 100W / 120W / 150W / 200W / 300W |
| Cri (ra>): | 80 |
SMD 3030 100w 12V 10kg Đèn đường năng lượng mặt trời cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Bright Beads Pc Lens Đèn lũ ngoài trời LED 90 ° -120 ° Góc độ 200w 22000 Lumens
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
| LUMEN: | 22000lm |
6500K 100Watt IP65 Sử dụng trong vườn ngoài trời đèn LED Đèn lũ Độ sáng cao Luminum Xám
| Mô hình NO.: | BK02-2 |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 130lm/W |
| Nguồn ánh sáng: | SM2835 |
Thân đen 17000 Lumens Đèn lũ năng lượng mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w IP65
| Công suất: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| độ Kelvin: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Đèn pha LED chống cháy nổ giá rẻ IP65 Cấp bảo vệ Đèn pha LED ngoài trời cho hiệu suất
| Nhiệt độ làm việc: | -20oC~+50oC |
|---|---|
| lớp bảo vệ: | IP65 |
| Tính năng: | Tản nhiệt tốt |
Chống thấm nước Ip65 50w Led Solar Light Light ngoài trời 8500 Lumens
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
| vỏ màu: | Xám |
Đèn LED chống nước ngoài trời 6500K Ra80 Vỏ nhôm Kính cường lực mỏng
| Màu sắc: | Đen/Trắng/Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | CHI PHÍ NHÔM |
| Kích cỡ: | 246,6mm*189,4mm*212*8mm |

