Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
Đèn pha LED ngoài trời 5000K 100Watt SMD 5054 cho sân vườn
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | BK02 |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
Đèn pha LED ngoài trời 5000K 100Watt SMD 5054 cho sân vườn
| Mô hình NO.: | BK02-2 |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100LM/W |
| Nguồn ánh sáng: | SM2835 |
Hệ thống năng lượng Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Lumen cao với pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
KCD Vỏ nhôm 20000 Lumen 250w Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời cho ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn pha nhà ở bằng nhôm mỏng 150w Điều khiển từ xa không thấm nước cho vườn ngoài trời
| Kiểu: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W / 100W / 200W / 300W / 500W |
| Đặc tính: | Lumen cao |
Bán buôn manufaturer cao lumen tất cả trong một ngoài trời đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
KCD kcd cao lumen trung quốc smaret tiết kiệm năng lượng siêu sáng dẫn đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
20w 30w 50w Lumen cao Lumen đèn di động làm việc lũ lụt Kẹp USB có thể sạc lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Máy chiếu từ xa 400W P65 Đèn pha Led năng lượng mặt trời màu trắng ấm
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |

