Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Bộ điều khiển 50000 Lumen Đèn đường năng lượng mặt trời 200w riêng biệt
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời điều khiển từ xa bằng pin IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn LED làm việc xoay 360 ° có thể sạc lại 144W 20000 Lumens với Clip chống nước IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
170lm / w Lumen cao Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Kcd Siêu sáng Ip67 Đèn đường năng lượng mặt trời 100w 150w 200w 300w 500w có cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
KCD Factory Supply 35000 Lumen 150w 300w Đèn chiếu sáng Đèn chiếu sáng cao Đường sân vận động năng lượng cao IP66 200w Đèn chiếu sáng LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Ống kính PC tỏa ra đèn LED chống thấm nước Đèn đường 120 ° Góc chùm hạt LED Lumen cao
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Công suất: | 150W |
High Lumen Thời gian làm việc dài ngoài trời 50W 100W 150W 200W 250W 300W Pole Led Solar Street Light pin
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tấm pin mặt trời 18V80W (silicon đơn tinh thể) |
|---|---|
| Khả năng pin: | pin lithium 12,8V 30AH |
| Chức năng đặc biệt: | Máy quét bụi và lau tuyết tự động |
Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời ngoài trời hiệu suất cao 2835 LED 160Lm/W
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
| đèn LED: | 2835LED |

