Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Đèn LED lũ ngoài trời chống nước Smd 5054 3000K Điều chỉnh 180 độ
| dẫn nguồn: | SMD 2835/5050/5054 |
|---|---|
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| lớp chống thấm nước: | Chống nước IP65 |
Đèn LED lũ ngoài trời 24000 Lumen 200w Tản nhiệt tốt 80 CRI 120 ° Độ 320 hạt Led
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 120LM/W |
| Quang thông: | 24000lm |
Đèn LED lũ ngoài trời tản nhiệt tốt 110lm / W Ac 85-265v 120-277v CRI 80
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc |
| đánh giá bảo vệ: | Chống nước IP65 |
OEM ODM 9000LM 100w 150w 200w LED Flood Light IP65 Chống thấm nước
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Đăng kí: | Sân vườn, Ánh sáng trong nhà, CẢNH QUAN, Quảng trường, Ánh sáng ngoài trời |
| Điện áp đầu vào (v): | AC85-265V |
Đèn chống chói ngoài trời chống chói ngoài trời Vỏ nhôm Tản nhiệt tốt
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
Sân vận động có thể điều chỉnh độ sáng ngoài trời thương mại Đèn LED chiếu sáng Ip65 Rgb Hạt đèn led siêu sáng
| cho phép điện áp: | Điện áp xoay chiều 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | nhôm đúc chết |
| cuộc sống làm việc: | hơn 50.000 giờ |
Đèn pha led EMC Ip65 100w 100lm/w 6500K dành cho sân vận động thể thao
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K cho tùy chọn |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100LM/W |
| Tuổi thọ LED: | 50000 giờ |
Làm mát bằng bóng râm chống lóa IP66 Đèn lũ ngoài trời LED 100Watt Bảo hành 5 năm
| Điện áp đầu vào: | Điện áp xoay chiều 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
Chống cháy nổ IK08 Điện EK03 Đèn pha LED ngoài trời Hiệu suất cao 100-110lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
Đèn LED siêu mỏng 150W - Độ sáng cao, Xây dựng nhôm bền, sử dụng đa năng - Giá giảm giá cho ánh sáng ngoài trời vượt trội
| Công suất: | 150w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 90-100/130-140lm/W |
| Màu sắc: | Màu đen |

