Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
OEM Đèn năng lượng mặt trời Đèn nhôm Nhà ở không thấm nước Đèn tường ngoài trời không dây
| Màu sắc: | ĐEN/TRẮNG |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm đúc chết |
| Phong cách: | Hiện đại |
KCD ngoài trời siêu sáng đèn pha ánh sáng cao thương mại IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w năng lượng mặt trời sạc lại
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Thiết kế tinh giản Lumen cao Đèn LED pha ngoài trời 80W IP65
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | màu xám |
Đèn pha Led ngoài trời chống thấm nước cao Lumen IP65 SMD 50W
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | Chip LED công suất cao |
| Đặc tính: | Độ sáng cao |
Đèn pha LED ngoài trời Cri80 IP65 Công suất cao 100 W 150 W 200 W
| Tên sản phẩm: | lumen cao chống cháy nổ SMD di động đèn LED mỏng |
|---|---|
| Đăng kí: | Đường cao tốc, sân trong, đường, ngoài trời, v.v. |
| Nguồn sáng: | Đèn LED CREE hoặc Tùy chỉnh |
Đèn pha LED ngoài trời mô-đun 10w 20w 30w 50w 220v Nhôm không thấm nước Smd
| tên sản phẩm: | Đèn pha 100w |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | AC85-265 V |
| Nhiệt độ màu (cct): | 2700-6500 nghìn |
Công suất đầy đủ Cáp dài Đèn LED lũ ngoài trời Góc chùm 120 độ 2700-6500K IP65
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
|---|---|
| Công suất: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| lớp IP: | Chống nước IP65 |
Đèn phản xạ ánh sáng lũ lụt 200w có thể điều chỉnh 180 ° Siêu sáng 320 hạt Led IP65
| loạt ánh sáng: | IK01 |
|---|---|
| Công suất: | 200w |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 120LM/W |
Đèn pha LED ngoài trời SMD 2835 Đèn chiếu sáng điện tử Đầu vào AC Hạt có độ sáng cao
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 282*372*41 |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Đèn pha LED năng lượng mặt trời 100w chống nước ngoài trời bằng nhôm đúc
| Kiểu: | Đèn lũ ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật liệu: | Nhôm+Kính nóng |

