Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
170lm / w 20w Đèn đường LED năng lượng mặt trời với điều khiển cường độ tự động
| Loại mặt hàng: | đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, ngoài trời, tình huống khác nhau, khu vườn, v.v. |
| Sáng: | 170 lm / W |
Đèn LED di động chống cháy nổ Thời gian sạc 20000 Lumen 50watt 4 giờ
| Đăng kí: | KHO, Vườn, ĐƯỜNG, Cắm trại, sử dụng cho công việc di động |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm đúc chất lượng cao |
| Loại mặt hàng: | đèn làm việc di động chống cháy nổ |
CE RoHS Khu vực bãi đậu xe Điều khiển từ xa IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Pathway Ngoài trời Chống thấm nước 170lm / W Đèn đường Led chạy bằng năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đường đi bộ Khu vực bãi đậu xe Hiệu suất cao 6500K 60w Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Loại hình: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Lớp IP: | Chống thấm nước IP65 |
Vỏ ABS CE EMC 100 watt Đèn đường LED tất cả trong một cho bãi đậu xe
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | Ống kính ABS + PC chất lượng cao |
| loại pin: | Pin LiFePO4 |
OEM ODM 220V 150Watt Đèn đường LED ngoài trời chống thấm IP65 chip thương hiệu có thể xoay
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP65 Tích hợp chống thấm nước Đèn đường 300w Led Năng lượng mặt trời Ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
80CRI 240V 200 W Giáng sinh Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
100W IP67 170lm / W 10kg Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời từ hoàng hôn đến bình minh
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | 12V |

