Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
451,5 * 174,5 * 70mm 170lm / W 30W Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn đường sử dụng năng lượng mặt trời cấp thương mại
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
30W 60W 100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
IP65 170lm / W Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn đường Led năng lượng mặt trời Slim 7500lm 50w công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Độ sáng cao Chống thấm nước Ip67 200w Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn chiếu sáng nhôm hiệu suất cao Ip67 Kiểm soát nước sân vận động ngoài trời 10 20 30 50 100 150 200 300 Watt Đèn chiếu sáng LED
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
| Công suất: | 200W |
Mô-đun công suất cao Đèn LED chống nước ngoài trời 70Ra 100watt
| Quyền lực: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| chip LED: | 2835LED |
| Điện áp đầu vào: | AC100-240V |
Đúc nhôm LED Soalr Powered Flood Ligtht Hiệu suất cao 170lm / W EMC
| Vật liệu đóng hộp: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| lớp chống thấm nước: | IP65 |
Đèn làm việc LED sạc lại được di động
| Product name: | TG-E |
|---|---|
| Working Voltage LED: | DC 6V |
| Led Luminous Efficiency LED: | 170 Lm /W |

