Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
EMC 100 Watt Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời cho trường học văn phòng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
IP67 Nhôm chống thấm nước 200W Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
SMD3030 34000lm 200watt Đèn đường năng lượng mặt trời với pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một EMC 30w 60w SMD3030
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn làm việc LED vuông di động 1000 Lumens 12v 10w 27w 45w Đa chức năng từ tính
| Thời gian sạc: | 4 ~ 5 giờ |
|---|---|
| thời gian làm việc: | 12h |
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
Sân vận động thuyền SM Marine Đèn pha ngoài trời AC 10 W 20 W 30 W
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| Đầu vào (Tần số): | AC110-130V / AC200-240V(50/60Hz) |
| Hiệu quả: | 90lm / w |
Đèn đường ngoài trời được cung cấp năng lượng mặt trời bằng nhôm tách rời Đèn đường LED DC 300W 400W IP66
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời 100W |
|---|---|
| CCT (Nhiệt độ màu): | 3000K-6500K |
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
20w 30w 50w Đèn làm việc Led di động có thể sạc lại USB
| Loại mặt hàng: | Đèn làm việc có thể gập lại |
|---|---|
| Số mô hình: | TG02-A |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn LED làm việc di động có thể sạc lại 20000 Lumen 200lm / w Góc 270 °
| Tên sản phẩm: | Đèn LED làm việc di động |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| dạ quang: | 200lm/W |
Sản phẩm có sức mạnh 3000 Lumen Lực lượng cao LED đèn đường năng lượng mặt trời vườn đường đèn 300w ngoài trời bán buôn cảm biến mặt trời
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Loại: | Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời tiết kiệm năng lượng |
| lớp IP: | Không thấm nước IP65 |

