Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Đèn lũ ngoài trời không dây năng lượng mặt trời 50w 100w 200w 300w Smd 5050
| Công suất: | 50w,100w,200w,300w, v.v. |
|---|---|
| đèn LED: | smd 2835/smd 5050 |
| góc đậu: | 180 độ |
Ánh sáng mặt trời, Ánh sáng ngoài trời LED, Ánh sáng cảm biến chuyển động chống nước, Nhôm bền, Ánh sáng tiết kiệm năng lượng, Ánh sáng vườn, Ánh sáng bãi đậu xe, Ánh sáng kho
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xám |
| Sức mạnh: | 500W |
KCD Small Automatic Switch 60w 200w 300w An ninh Giá thấp đèn chiếu sáng đèn chiếu sáng mặt trời ngoài trời 100w
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | màu đen |
Mô-đun công suất cao Đèn LED chống nước ngoài trời 70Ra 100watt
| Quyền lực: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| chip LED: | 2835LED |
| Điện áp đầu vào: | AC100-240V |
Ống kính PC tỏa ra đèn LED chống thấm nước Đèn đường 120 ° Góc chùm hạt LED Lumen cao
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Công suất: | 150W |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời không thấm nước 200 W 110 lm / W 6000K 50000 giờ Tuổi thọ
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| dạ quang: | 100-110lm/W |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm): | 20000lm |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời đơn tinh thể màu đen Đèn lũ ngoài trời Ống kính thủy tinh không thấm nước
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | đơn tinh thể |
| Ắc quy: | 3.2V/8Ah |
50 W 100 W 200 W 300 W Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời EMC Tỷ lệ chuyển đổi cao hơn Bảo vệ mạnh mẽ
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| điện áp làm việc: | điện áp một chiều 6V |
KCD Reflector High Lumen Cool White pin thay thế 50w 100w 200w 500w 1000w Công nghiệp ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Pin: | 3.7V/10AH |
Đèn pha năng lượng mặt trời vòng Ip66 300w vòng chiếu sáng cao
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |

