Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
Hình vuông có thể gập lại, có thể xoay, ánh sáng và di động Đèn LED làm việc 18v 18w 48w với góc chùm 120 °
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
60 W 100 W 200 W LED Năng lượng mặt trời ngoài trời Ánh sáng lũ lụt An ninh Cung cấp năng lượng Cảnh quan Thương mại Màu trắng ấm
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
Một đèn chiếu chiếu ánh sáng diện tích lớn với góc gấp, dễ cài đặt, tiêu thụ điện thấp và các sản phẩm tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | EK06 |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Không có dây 6500K 30W Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
20w 40w 48w Đèn LED di động Ánh sáng làm việc Nhà để xe Cấu tạo Giá đỡ nhấp nháy ngoài trời Không dây
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Màu trắng ấm áp |
| Sự chỉ rõ: | 211,5 * 251,5 * 41mm |
Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời màu trắng ấm Thương mại 50 W 100 W 200 W
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời chuyển động |
|---|---|
| Loại ánh sáng: | Năng lượng mặt trời, Tiết kiệm năng lượng, đèn tường, LED |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
Siêu sáng 100w Bãi đậu xe ngoài trời Đèn lũ 3000k 4000k 5000k 17000lm
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Sự bảo đảm: | 3 NĂM |
Đèn LED năng lượng mặt trời 100w 150w 200w Nhà kho gắn trên mặt đất Điều khiển từ xa
| Chip: | SMD2835 |
|---|---|
| Đầu vào: | DC6V |
| dạ quang: | 160lm/w |
20w 30w 50w Đèn làm việc Led di động có thể sạc lại USB
| Loại mặt hàng: | Đèn làm việc có thể gập lại |
|---|---|
| Số mô hình: | TG02-A |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |

