Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Bridgelux Smd IP66 200w Đèn đường LED chống thấm nước với cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời 2700K 6500K 100w Pin dung lượng lớn 3.2V Hạt LED SMD 3030
| Công suất: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| Ắc quy: | 3.2V 6/12/18Ah |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V 6/15/20W |
Đèn làm việc LED vuông di động 1000 Lumens 12v 10w 27w 45w Đa chức năng từ tính
| Thời gian sạc: | 4 ~ 5 giờ |
|---|---|
| thời gian làm việc: | 12h |
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
Chống thấm nước IP65 Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng 200W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn LED làm việc di động có thể sạc lại 20000 Lumen 200lm / w Góc 270 °
| Tên sản phẩm: | Đèn LED làm việc di động |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| dạ quang: | 200lm/W |
Dây mở rộng Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời Cảm biến chuyển động 200w
| tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động hàng rào được cung cấp năng lượng mặt trời Đèn năng lượng mặt trời Led trong vư |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | 8-10 giờ sau khi sạc đầy |
| Thời gian sạc: | 6 tiếng |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Mono 170lm / W 50w 100w 200w 300w DC 6V
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| màu cơ thể: | Đen |
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
Vỏ tản nhiệt ngoài trời chạy bằng năng lượng mặt trời 100 watt Vỏ tản nhiệt 170lm / w
| Loại vỏ: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Công suất: | 100W |
17000 Lumen 100 watt Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Tản nhiệt ống kính PC
| Hiệu suất đèn (lm/W): | 170lm/w |
|---|---|
| công suất: | 100W |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
Đèn pha năng lượng mặt trời công suất cao 50W-500W với góc chiếu 120 độ và LED trắng mát 6000K
| Vật liệu: | Vỏ nhựa ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Quyền lực: | 50W-500W |

