Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
IP65 xếp hạng đèn LED ngoài trời cho nhà vườn đèn sáng cao
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Sức mạnh: | 300w |
IP65 xếp hạng đèn LED ngoài trời cho tất cả các điều kiện thời tiết với cảm biến PIR độ sáng cao siêu sáng
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Đèn đèn LED ngoài trời chống nước IP65 độ sáng cao thân thiện với ngân sách cho vườn và nhà
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Sức mạnh: | 30W |
Đèn đèn LED ngoài trời chống nước IP65 cho vườn và nhà
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Sức mạnh: | 30W |
Đèn LED lũ ngoài trời 100w 150w 200w Lumens cao 90-100lm / W Tản nhiệt chống nước
| tên sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Ống kính ABS + PC |
| Hiệu suất phát sáng: | 90-100LM/W |
Đèn pha LED ngoài trời 4000K SMD 5050 30 W 50 W DOB Dirve
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | ĐÈN LED AK |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 90LM/W |
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
6500K 10000lm Đèn đèn LED ngoài trời sáng cho công nghiệp
| Nhiệt độ màu (cct): | 2700K-6500K |
|---|---|
| Sử dụng được khuyến cáo: | Kho bãi, công nghiệp, bán lẻ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Đèn pha LED ngoài trời 5000K 100Watt SMD 5054 cho sân vườn
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | BK02 |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
Đèn LED lũ ngoài trời mỏng DOB AC85-265V 300w không thấm nước
| Tính năng đặc biệt: | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm đúc |
| Giải pháp chiếu sáng: | DOB |
Đèn đèn LED ngoài trời công nghiệp -25-45°C 10W 20W 30W 50W 100W 150W 200W 300W
| Vật liệu: | Nhôm + PC |
|---|---|
| Nhãn hiệu chip: | SM2835 |
| Góc nhìn: | 120 |

