Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Đèn pha năng lượng mặt trời ngoài trời 100W bằng nhôm chất lượng cao
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Đèn đèn LED 5m Khám phá Đèn đèn nhà ở
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| độ sáng: | Độ sáng cao |
| Phạm vi phát hiện: | 3-5m |
High Lumen LED Flood Light Waterproof Nhà ở bền sử dụng ngoài trời Chi phí hiệu quả năng lượng hiệu quả độ sáng LED
| Productname: | Led Flood Lights |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Power: | 400W |
Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều chỉnh Đèn đèn LED điều
| Vật liệu: | Vỏ nhôm |
|---|---|
| dạ quang: | 100-150lm/w |
| Hệ số công suất: | PF>0,9 |
Đèn phản xạ ánh sáng lũ lụt 200w có thể điều chỉnh 180 ° Siêu sáng 320 hạt Led IP65
| loạt ánh sáng: | IK01 |
|---|---|
| Công suất: | 200w |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 120LM/W |
Đèn đèn LED khẩn cấp 100W cho cắm trại đi bộ đường dài câu cá màu đen
| Vật liệu: | Nhôm + PC |
|---|---|
| Sử dụng được khuyến cáo: | Kho bãi, công nghiệp, bán lẻ |
| Góc nhìn: | 90 |
Sân vận động có thể điều chỉnh độ sáng ngoài trời thương mại Đèn LED chiếu sáng Ip65 Rgb Hạt đèn led siêu sáng
| cho phép điện áp: | Điện áp xoay chiều 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | nhôm đúc chết |
| cuộc sống làm việc: | hơn 50.000 giờ |
Đèn LED chống nước IP65 200W chống nước ngoài trời Hiệu suất phát sáng 100lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
| Công suất: | 200w |
Sân vận động di động Mô-đun đèn LED lũ 400w 200w Góc chùm 90 °
| Tên sản phẩm: | Đèn chiếu sáng sân vườn |
|---|---|
| Người lái xe: | Ý NGHĨA |
| Điện áp đầu vào: | 100-240VAC |
300W High Mast Waterproof Led Flood Light Bóng đá Thể thao Field Long Distance Proof
| Sử dụng: | Ngoài trời |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100-150lm/w |
| Công suất: | 50w/100w/150w/200w/250w/300w |

