Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Vỏ nhôm IP65 Chống thấm nước 100 Watt Đèn LED năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
100 W 150 W 200 W 300 W SMD Đèn chiếu đèn LED ngoài trời 6000K IP65
| Tên sản phẩm: | giá đèn led năng lượng mặt trời smd ngoài trời ip65 chống nước |
|---|---|
| bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C): | -20 -50 |
Nhôm IP65 15W 30W 60W 100W 150W Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời ngoài trời
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn pha LED 200W màu xám AC 85-265v Đèn pha làm việc ngoài trời điện tử chống cháy nổ
| Kiểu: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Loạt: | AK |
| Quyền lực: | 200w |
OEM ODM 9000LM 100w 150w 200w LED Flood Light IP65 Chống thấm nước
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Đăng kí: | Sân vườn, Ánh sáng trong nhà, CẢNH QUAN, Quảng trường, Ánh sáng ngoài trời |
| Điện áp đầu vào (v): | AC85-265V |
IP65 Ánh sáng đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời Nhôm 20W 30w 50w 100w 150w 200w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Mini Ip65 1800lm 20w Đèn pha Led có thể sạc lại
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Đèn pha năng lượng mặt trời ngoài trời 100W bằng nhôm chất lượng cao
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Đèn đèn LED 5m Khám phá Đèn đèn nhà ở
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| độ sáng: | Độ sáng cao |
| Phạm vi phát hiện: | 3-5m |
High Lumen LED Flood Light Waterproof Nhà ở bền sử dụng ngoài trời Chi phí hiệu quả năng lượng hiệu quả độ sáng LED
| Productname: | Led Flood Lights |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Power: | 400W |

