Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Đèn LED di động 24 Vlot chịu nhiệt độ
| Tên sản phẩm: | Đèn pha Led |
|---|---|
| Mục: | Smd LED ánh sáng lũ lụt ngoài trời |
| Nhiệt độ màu (CCT): | 2700K-6500K |
Đèn LED chống nước ngoài trời 6500K Ra80 Vỏ nhôm Kính cường lực mỏng
| Màu sắc: | Đen/Trắng/Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | CHI PHÍ NHÔM |
| Kích cỡ: | 246,6mm*189,4mm*212*8mm |
Đèn pha LED chạy bằng năng lượng mặt trời SMD với cảm biến Sân vận động Sân thể thao 20W 60W
| tên sản phẩm: | đèn pha năng lượng mặt trời smd led |
|---|---|
| Loại hình: | ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời dẫn |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
LiFeO4 5AH 30AH đèn LED 6V cho ánh sáng xây dựng ngoài trời
| Thông lượng phát sáng Led: | 170lm/w |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| đèn LED: | 2835LED |
Góc chùm 120 ° Đèn LED lũ 200W 22000lm IP65 Tiết kiệm năng lượng có thể điều chỉnh 180 °
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| quang thông: | 20000-22000lm |
Ánh sáng LED mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w 400w 500w
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200w |
IP65 Đèn LED ngoài trời có độ sáng cao Mast cao 6500K CCT 100-150lm/W
| Điện áp đầu vào: | AC 85-265V 50-60Hz |
|---|---|
| Hiệu suất đầu ra: | 100-150lm/w |
| Sử dụng: | Quảng trường thể thao ngoài trời |
Đèn pha led EMC Ip65 100w 100lm/w 6500K dành cho sân vận động thể thao
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K cho tùy chọn |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100LM/W |
| Tuổi thọ LED: | 50000 giờ |
Đèn LED siêu mỏng 150W - Độ sáng cao, Xây dựng nhôm bền, sử dụng đa năng - Giá giảm giá cho ánh sáng ngoài trời vượt trội
| Công suất: | 150w |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 90-100/130-140lm/W |
| Màu sắc: | Màu đen |
đèn LED IP65 chống nước 2 năm bảo hành giá tốt nhất Nice đèn nhà máy
| Đèn: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Thành phần thời gian sống: | 100.000 giờ |

