Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Đèn pha LED ngoài trời 200W 90-100lm/W với Chống sét lan truyền 8KV
| Bảo vệ tăng đột biến: | >8KV |
|---|---|
| Lumens: | 90-100LM/W |
| Tên sản phẩm: | EK02-2 |
Vỏ nhôm màu đen Đèn LED lũ ngoài trời phản xạ 100W cao Lumen 200 hạt
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| hiệu quả quang thông: | 100LM/W |
| Hệ số công suất: | >0,9 |
Đèn pha LED ngoài trời 5000K 100Watt SMD 5054 cho sân vườn
| Mô hình NO.: | BK02-2 |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100LM/W |
| Nguồn ánh sáng: | SM2835 |
Trung Quốc cung cấp giá nhà máy đèn LED đèn lũ chống nước IP65 ngoài trời 50w 100w 120 Watt với chứng chỉ
| Loại sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm |
| dạ quang: | 90-100/110-120lm/W |
An ninh Chống thấm nước Ip65 200 Watt Led Flood Light Solar
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn pha LED năng lượng mặt trời DC IP65 100 Watt 200 Watt 300 Watt Đèn pha có thể sạc lại
| tên sản phẩm: | Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể 6V / 10W |
| Ắc quy: | LiFeO4 3.7V / 10AH |
6500K 100Watt IP65 Sử dụng trong vườn ngoài trời đèn LED Đèn lũ Độ sáng cao Luminum Xám
| Mô hình NO.: | BK02-2 |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 130lm/W |
| Nguồn ánh sáng: | SM2835 |
Ánh sáng cao Đèn đèn LED Phong cách Phong độ nhôm IP65 Kiểm tra nước cho tòa nhà Mặt tiền sân sân đỗ xe ngoài trời
| Tên sản phẩm: | LK-E |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Led flood light for outdoor using high lumen good quality ip65 waterproof
| Tên sản phẩm: | BK10 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
EK02-2 200W đèn LED với bảo vệ sóng 8KV
| Nhiệt độ làm việc: | -20oC~+50oC |
|---|---|
| Tính năng: | Tản nhiệt tốt |
| Tên sản phẩm: | EK02-2 |

