Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Đèn LED lũ ngoài trời chống nước Smd 5054 3000K Điều chỉnh 180 độ
| dẫn nguồn: | SMD 2835/5050/5054 |
|---|---|
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| lớp chống thấm nước: | Chống nước IP65 |
Công suất đầy đủ Cáp dài Đèn LED lũ ngoài trời Góc chùm 120 độ 2700-6500K IP65
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
|---|---|
| Công suất: | 10W/20W/30W/50W/100W |
| lớp IP: | Chống nước IP65 |
Đèn pha LED ngoài trời IP65 2700K 4000K cho các nhà máy Garden Plaza
| Màu sắc: | đen đậm |
|---|---|
| Hiệu quả: | 100LM/W |
| Vôn: | 165-285 Vôn |
Làm mát bằng bóng râm chống lóa IP66 Đèn lũ ngoài trời LED 100Watt Bảo hành 5 năm
| Điện áp đầu vào: | Điện áp xoay chiều 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| Công suất: | 100W |
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
Thân nhôm Đèn LED lũ ngoài trời 180 ° Điều chỉnh 150W 16500LM
| loạt ánh sáng: | BK02 |
|---|---|
| Công suất: | 150W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Đèn LED lũ ngoài trời tản nhiệt tốt 110lm / W Ac 85-265v 120-277v CRI 80
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc |
| đánh giá bảo vệ: | Chống nước IP65 |
Đèn chống chói ngoài trời chống chói ngoài trời Vỏ nhôm Tản nhiệt tốt
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Hiệu suất phát sáng: | 100LM/W |
Ánh sáng LED ngoài trời với nhiệt độ màu điều chỉnh 3CCT 50.000 giờ tuổi thọ và góc chùm 120 °
| Tên sản phẩm: | EK05-EC |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Đèn pha LED ngoài trời EMC SMD 5050 2700K cho các nhà máy trước hiên nhà trong vườn
| Loại chip LED: | SMD2835/5050 |
|---|---|
| bảo hành: | 5 năm |
| Vật liệu: | Vỏ nhôm đúc + Kính cường lực |

