Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Đèn sân vườn ngoài trời LED ngoài trời Làm mát 20W Công suất cao 2000LM
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Loại ống kính: | Thủy tinh |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
Đèn LED lũ ngoài trời chống nước 50w 100w 150w 200w 120lm / W Điều khiển công tắc
| điện áp làm việc: | Điện áp xoay chiều 85-265V, 100-277V |
|---|---|
| Nguồn sáng: | SMD 2835/5050/5054/3030 |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 120LM/W |
Đèn pha LED ngoài trời dễ lắp đặt với góc điều chỉnh và tiêu thụ điện năng thấp
| Tên sản phẩm: | EK02-2 |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Chống cháy nổ IK08 Điện EK03 Đèn pha LED ngoài trời Hiệu suất cao 100-110lm / W
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 100-110lm/W |
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
Đèn đèn LED ngoài trời công nghiệp với hiệu suất ánh sáng 120 độ
| Góc nhìn: | 120 |
|---|---|
| Màu sắc cơ thể: | Đen xám |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 - 45°C |
Đèn chiếu sáng lũ lụt ngoài trời 100W 9000 Lumen 3000k 4000k Ip65 Đèn LED chống lũ lụt
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| CCT: | 2700-6500K |
| tuổi thọ làm việc: | 50.000 giờ |
Đèn pha LED ngoài trời SMD 2835 Đèn chiếu sáng điện tử Đầu vào AC Hạt có độ sáng cao
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 282*372*41 |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Ống kính thủy tinh 90lm / W Đèn pha LED ngoài trời Rgb Sportlights Tự động làm sạch hạt Led siêu sáng
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
|---|---|
| Màu nhà ở: | Đen |
| Vật liệu ống kính: | kính cường lực dày |
Vỏ nhôm Đèn LED lũ ngoài trời 90lm / W Tuổi thọ trên 50000 giờ
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| CCT: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
Bright Beads Pc Lens Đèn lũ ngoài trời LED 90 ° -120 ° Góc độ 200w 22000 Lumens
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
| LUMEN: | 22000lm |

