Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
3CCT Selectable LED Flood Light with 180° Adjustable Angle and IK07 Impact Resistant for Outdoor Use
| Tên sản phẩm: | IK03-EC |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -10 ~ +50 |
Đèn đường LED ngoài trời độ lớn 30Watt 50Watt 100Watt 150Watt SMD 3030
| Cung cấp năng lượng: | điện xoay chiều |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
Ống kính thủy tinh cường lực 80-90lm / W Đèn lũ LED 200W Lumen cao có thể điều chỉnh 180 độ
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 80-90lm/w |
| Quang thông: | 16000-18000lm |
SMD 3030 Đèn đường LED ngoài trời 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v cho nơi công cộng
| Vôn: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra / CRI: | ≥80 |
| Góc đậu: | 60 * 140 ° |
Lumens cao ngoài trời Chống thấm nước 100W 200W 300W Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 6500k CCT
| Loại: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật tư: | Nhôm + kính cường lực |
Sport Field Heavy Duty Aluminum Flood Light 100W 150W 200W 250W Động lực DOB AC 85-265V
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| màu cơ thể: | Xám |
| Điện áp đầu vào: | điện áp xoay chiều 85-265V |
Đèn lũ năng lượng mặt trời 6V với bộ điều khiển từ xa cảm biến ánh sáng 2700-6500K
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời 100 Watt 150 Watt không thấm nước
| Đánh giá IP: | IP66 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Ánh sáng LED Mặt trời chống nước IP65, góc điều chỉnh, độ sáng cao với thiết kế vỏ bền, lý tưởng cho ngoài trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
Đèn lũ ngoài trời 300w Ip65 chạy bằng năng lượng mặt trời với bộ hẹn giờ 2835 Smd Chip
| tên sản phẩm: | ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời dẫn |
|---|---|
| Mục: | Đèn pha năng lượng mặt trời |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |

