Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
IP66 150W 100W 60W 30W Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời với điều khiển từ xa
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn LED chống nước Ip65 100w Led bằng năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Công suất cao Lumens ngoài trời Chống thấm nước 100W 200W 300W Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Ánh sáng cao đèn lũ năng lượng mặt trời 170LM / W cho bãi đậu xe
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| LUMEN: | 170lm/w |
Mỏng ngoài trời Ip65 400watt 500watt Ánh sáng lũ lụt chuyển động năng lượng mặt trời
| Vật tư: | nhôm đúc |
|---|---|
| Sức mạnh: | 50w / 100w / 200w / 300w / 400w / 500w |
| Loại mặt hàng: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
20W 150W 200W IP66 Tiết kiệm năng lượng Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời chống nước IP65 dễ dàng lắp đặt
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
30W 50W 100W 200W 300W Đèn lũ ngoài trời Đèn phản xạ chống nước Projecteur Đèn lũ LED cho sân vận động
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| Nhiệt độ màu: | 3000K-6000K |
Đèn pha năng lượng mặt trời LED cảm biến chuyển động tương đương 400w, chống nước IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Lắp đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu quả phát sáng (LM/W): | 80 |
| Điện áp đầu vào(v): | AC220-240V |
EK02 Slim 30W 240V Led Blet Marine Flood Light Siêu sáng
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | Chip LED công suất cao |
| Đặc tính: | Độ sáng cao |
500Watt IP66 Nhà ở bằng nhôm Kim loại Halide Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |

