Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 164 các sản phẩm.
Nhôm 200W 300W IP66 SMD Đèn đường ngoài trời Cực quang phạm vi rộng chip thương hiệu công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời 600w với cảm biến RGB trắng ấm di động
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
| Góc chùm (°): | 120 |
Đèn đèn LED ngoài trời chống nước
| Warranty: | 3 years |
|---|---|
| Working temperature(℃): | -20 - 50 |
| Application: | Outdoor |
50 W - 300 W chống nước đèn LED đèn lũ cảm biến an ninh ánh sáng mặt trời đèn lũ cho tường ngoài trời
| Tên sản phẩm: | đèn lũ cảm biến an ninh năng lượng mặt trời ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm + silic đơn tinh |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
Cảm biến chuyển động 150W 400W Ip65 Bóng đèn lũ ngoài trời cho sân bóng rổ
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Ứng dụng: | Vườn, CẢNH QUAN, Quảng trường, Chiếu sáng ngoài trời |
Đèn LED chạy bằng năng lượng mặt trời LED SMD 2835 Công suất cao 100 W Tuổi thọ cao không thấm nước
| phim truyền hình nhẹ: | TK09 Đèn pha năng lượng mặt trời TK09 |
|---|---|
| Quyền lực: | 100W |
| Vật liệu cơ thể: | ABS chất lượng cao |
Đèn đường thân bằng nhôm Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời IP67 170lm / w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn pha LED ngoài trời 3CCT 3000K 4000K 6500K Nhiệt độ màu có thể điều chỉnh IP65 chống nước vật liệu xám Đèn chất lượng cao
| Tên sản phẩm: | EK05-EC |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
Đèn lũ lụt cảnh quan hợp kim nhôm 20w 30W 40W RoHS Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |

