Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 rated outdoor led flood lights ] trận đấu 177 các sản phẩm.
SMD 3030 100w 12V 10kg Đèn đường năng lượng mặt trời cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
100W Led Đèn làm việc sạc lại DC 6V đầu vào Thời gian làm việc dài Ống giảm nhiệt
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
| Công suất: | 30W/50W/100W |
Nâng cấp ánh sáng của bạn với Đèn pha năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng và Bền bỉ
| Vật liệu: | Vỏ nhựa ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Sức mạnh: | 50W-500W |
Đèn lũ mặt trời TK-Z - Giải pháp chiếu sáng hiệu quả cao với tuổi thọ 13 năm vỏ ABS màu đen cho sử dụng ngoài trời
| Vật liệu: | Vỏ nhựa ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Sức mạnh: | A/B/C/D/E |
Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời ngoài trời hiệu suất cao 2835 LED 160Lm/W
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
| đèn LED: | 2835LED |
Giá bán ngoài trời 20w 30w 50w 100w 150w 200w 300w đèn pha IP67 Ống nhôm AC220-240v Đèn LED lũ
| Tên sản phẩm: | EK05 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
Ánh sáng chiếu sáng có nhiệt độ màu có thể điều chỉnh với độ sáng cao, chống nước và đa dụng
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Sức mạnh: | 100w |

