Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Đèn LED lũ ngoài trời mỏng DOB AC85-265V 300w không thấm nước
| Tính năng đặc biệt: | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm đúc |
| Giải pháp chiếu sáng: | DOB |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
KCD mới ngoài trời chống nước 60w 80w 100w 120w tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường |
| Bảo hành: | 3 năm |
Đèn đường năng lượng mặt trời pin Lithium IP65 100w 300w 500w All in One dùng cho đường cao tốc ngoài trời
| Xếp hạng IP: | IP65 |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điện áp đầu vào: | DC 6V |
Thể thao kiến trúc 50watt Đèn pha LED ngoài trời Chống nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| Chùm tia (°): | 120 |
KCD Đèn đường hiện đại 50w 60w 80w 100w 150w siêu sáng nhôm trang trí thông minh 220v Đèn đường LED
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| lớp chống thấm nước: | IP65 |
| Cài đặt: | cực gắn |
Đèn đường LED áp suất cao IP66 ngoài trời 200W 150W 100W 50W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời điều khiển từ xa bằng pin IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường năng lượng mặt trời Ip66 tích hợp một cực 60watt
| Hỗ trợ Dimmer: | Đúng |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn trang trí tích hợp năng lượng mặt trời Led với cực 50w 100w 150w 200w
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |

