Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Đèn đường phố Ip65 ngoài trời chống nước ánh sáng mặt trời 400w tích hợp tất cả trong một Led ánh sáng mặt trời đường phố pin hiển thị
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~+50℃ |
Kiểm soát nước chống nổ ngoài 60w 100w 150w 200w chất lượng cao nhôm Lifepo4 pin 6500k ánh sáng đường phố mặt trời
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Highway Public Road Solar Street Light 30w 90w 200w Hợp kim nhôm IP65 6000k
| Cả đời: | >50000 giờ |
|---|---|
| Bảo hành chiếu sáng lũ lụt bằng đèn LED: | 3 năm |
| Chế độ làm việc: | Cảm biến PIR và điều khiển ánh sáng |
KCD dẫn ánh sáng đường phố mặt trời bộ đầy đủ ánh sáng đường phố mặt trời pin lithium LiFePo4 bên ngoài dưới tấm pin mặt trời
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
KCD dẫn ánh sáng đường phố mặt trời bộ đầy đủ ánh sáng đường phố mặt trời pin lithium LiFePo4 bên ngoài dưới tấm pin mặt trời
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Chất lượng cao Chống thấm nước IP65 60W 100W Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Ứng dụng: | Đường |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Loại chia tách Công suất cao Năng lượng mặt trời Ánh sáng đường phố Hợp kim nhôm 1000w Chạng vạng đến bình minh
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao |
|---|---|
| Đèn Led: | Lumens cao 12V / 12W |
| Ắc quy: | Pin Lithium 8AH LiFePO4 12,8V |
SMD 2835 KCD Đèn đường LED năng lượng tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Đèn LED lũ ngoài trời mỏng DOB AC85-265V 300w không thấm nước
| Tính năng đặc biệt: | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm đúc |
| Giải pháp chiếu sáng: | DOB |

