Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
IP65 Ngoài trời ABS Công suất cao Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 250w
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 200W / 300W / 400W / 500W |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao ABS |
IP65 Đèn đường tích hợp chống nước IP65 Đèn đường ngoài trời Led Lumen cao 100W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Tích hợp SMD Aluminium 100W Đèn đường năng lượng mặt trời
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
KCD tiết kiệm năng lượng điều khiển từ xa 400w 500w IP65 chống nước ngoài tất cả trong một ánh sáng mặt trời đèn đường LED
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~+50℃ |
Nhà ở bằng nhôm Lanscape Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w): | 170 |
Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Điều khiển từ xa Cảm biến chuyển động chống nước IP67
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
KCD Bộ chia gió ngoài trời 40W 80W Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Nhôm IP65 Ngoài trời Chống thấm nước ngoài trời Đèn Led 60w
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
| Đèn dạ quang (lm): | 10200 |
Đèn đường năng lượng mặt trời cho khu dân cư với chuẩn IP65 và nguồn điện
| Đèn năng lượng: | 60W |
|---|---|
| Nguồn điện: | Mặt trời |
| Mục không: | Đèn đường LED 50w |
6000k 100w 200w 300w 500w Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Lumen cao IP66 Chống thấm nước
| Tên sản phẩm: | IP65 30w 60w 90w cảm biến chuyển động tất cả trong một đèn đường LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể 6V |
| Các ứng dụng: | vườn, đường phố, sân, chiếu sáng đường, v.v. |

