Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn đường ngoài trời Lumen 200W Graden cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Countryside 2700K Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Đèn cao áp
| Tên sản phẩm: | hợp kim nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Trắng lạnh, Trắng ấm, Trắng tinh khiết, 2700-6500K |
| Chế độ làm việc: | Cảm biến chuyển động ánh sáng & PIR + bộ điều khiển từ xa |
Integrated Slim Super Brightness Solar LED Street Light With Remote Contral
| Tuổi thọ (giờ):: | 50000 |
|---|---|
| Thời gian làm việc (giờ):: | 50000 |
| CRI (Ra>):: | 80 |
Tích hợp Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường LED chạy ngoài trời 200W
| Điện áp đầu vào (V):: | DC12V |
|---|---|
| CRI (Ra>):: | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (℃):: | -20 ~ + 50 |
Tích hợp Đèn đường LED năng lượng mặt trời siêu mỏng Brigelux Smd 300W
| Quyền lực: | 300W |
|---|---|
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể 5V / 30W |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời 100w 150w 200w Nhôm ngoài trời Ip65
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Ip65 Năng lượng mặt trời ngoài trời Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời 200 Watt
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Điều khiển từ xa tích hợp ngoài trời đèn LED đường 300watt 400watt đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một với pin lớn
| Tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 6500K Trắng Mát |
| Vật liệu thân đèn: | Đồng hợp kim nhôm |
Đèn đường Led siêu mỏng 130lm / W Smd 50Watt
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Trung Quốc Nhà máy năng lượng mặt trời tất cả trong một ánh sáng đường dẫn mặt trời 12V 50W 100W 150W 200W ngoài trời tiết kiệm năng lượng cảm biến chuyển động
| CRI (Ra>): | 80 |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP65 |
| Thời gian làm việc (giờ): | 50000 |

