Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Tuổi thọ 30000h IP65 100lm / W Đèn đường LED chống thấm nước với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
SMD5730 DC 6V Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Tích hợp thông minh Lumen cao
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
| Loại mặt hàng: | đèn đường năng lượng mặt trời |
Tiết kiệm năng lượng Đèn đường LED 200W Ip65 Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường năng lượng mặt trời 10000 lumen với cực
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Tích hợp pin năng lượng mặt trời Led Đèn đường Ip65 Hợp kim nhôm 50w 100w 150w 200w
| Tuổi thọ (giờ):: | 50000 |
|---|---|
| Thời gian làm việc (giờ):: | 50000 |
| CRI (Ra>):: | 80 |
170lm / w 20w Đèn đường LED năng lượng mặt trời với điều khiển cường độ tự động
| Loại mặt hàng: | đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, ngoài trời, tình huống khác nhau, khu vườn, v.v. |
| Sáng: | 170 lm / W |
Không có dây 6500K 30W Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
451,5 * 174,5 * 70mm 170lm / W 30W Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn đường sử dụng năng lượng mặt trời cấp thương mại
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đường đi bộ Khu vực bãi đậu xe Hiệu suất cao 6500K 60w Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Loại hình: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Lớp IP: | Chống thấm nước IP65 |
KCD Đèn đèn độ sáng cao chống nước ngoài 100 Watt Đèn đường LED đường dài với điều khiển làm mờ tự động
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| lớp chống thấm nước: | IP65 |
| Cài đặt: | cực gắn |

