Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
6M 80M Cực tích hợp IP67 80W 90W Đèn đường LED năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65 chống nước 50w 100w 150w 200w đèn đường LED đèn đường LED 150 Watt
| Ứng dụng: | CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG PHỐ |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP 65 chống nước ngoài trời |
| Cài đặt: | cực gắn |
Đèn đường Led năng lượng mặt trời Slim 7500lm 50w công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
IP67 Nhôm chống thấm nước 200W Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Mini Motif Halogen Đèn đường Led năng lượng mặt trời thông minh 40 Watt 170lm / W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 5V / 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường LED 100W SMD bằng nhôm
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
| Cri (ra>): | 80 |
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp thông minh 100W Slim ABS Body Radar Sensor 30° Beam Angle
| Điện áp đầu vào: | điện áp một chiều 6V |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 170lm/w |
| Vật liệu: | Vỏ nhựa ABS + Ống kính PC |
170lm / w Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời 60watt 90watt 200watt Bãi đậu xe ngoài trời với pin Lithium Ion sẵn có
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Loại mặt hàng: | Đèn đường |
| Thời gian làm việc (giờ): | 50000 |
2700K Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Tích hợp điều khiển cường độ tự động 100 W 150 W 200 W
| Quyền lực: | 100w / 150 / 200w |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w): | 170 |

