Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm Đèn LED chạy bằng năng lượng mặt trời DC12V Treo tường màu trắng ấm
| Vôn: | DC12V |
|---|---|
| Lumen đầu ra: | Cao |
| Đánh giá IP: | IP65 |
SMD 2835 Đèn đường LED tích hợp tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| bảo hành: | 3 năm |
IK08 Đèn đường LED năng lượng mặt trời tích hợp tất cả trong một 170lm / w Bảo hành 3 năm
| Quyền lực: | 300W/400W/500W |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | THỬ |
| Đánh giá IP: | IP65 |
Lumen cao IP65 Chống thấm nước 6500K 100W 150W 200W Đèn đường LED chống thấm nước
| Hỗ trợ Dimmer: | Đúng |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
SMD 2835 Đèn đường LED tích hợp tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Cảm biến chuyển động có độ sáng cao Đèn đường LED ngoài trời 30W
| Đơn xin: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
200W 20000lm 695X235X97mm Đèn đường LED ngoài trời chống thấm IP65 vỏ cứng có thể xoay cho nhà máy
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
TR-CS Tất cả trong một đèn đường LED mặt trời với tấm pin mặt trời 6V20W 20AH Capacity pin và 110 lm / w Lumen
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời 6V20W (Silicon Mono Crystalline) |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Ah |
| Lumen: | 110lm/W |
50000h Life 12V 60W Đèn đường LED năng lượng mặt trời
| Ứng dụng: | Đường |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

