Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
404 Not Found
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Đèn đường LED tích hợp Đèn chiếu sáng cảnh quan sân vườn 50 Watt Không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Lumen cao Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời IP65 100watt cho khu vực bãi đậu xe trong vườn
| Tên sản phẩm: | Ngoài trời chống nước theo tiêu chuẩn IP65 20w 40w 60w tất cả trong một đèn đường led năng lượng mặt |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn: | Nhôm + PC |
| mô-đun: | 3 mô-đun |
50w 100w 150w 200w 300w Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Ip65 Ufo Ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
100W tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời IP65 Chống thấm nước
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
| Cri (ra>): | 80 |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời IP65 được đánh giá với tuổi thọ 50 000 giờ Đèn trắng ấm / lạnh Đèn trắng DC12V tường / cột gắn
| Color Temperature: | Warm White/Cool White |
|---|---|
| Lifespan: | 50,000 Hours |
| IP Rating: | IP65 |
100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời thông minh tích hợp IP65 Ngoài trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một hình chữ nhật với pin có sẵn Lumens tự động cao IP65
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Đèn đường Led ngoài trời |
| Mục: | Dẫn ánh sáng đường phố |
30W 60W 100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Lumen cao ngoài trời Ip65 150 Watt Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |

