Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời 30W 60W 100W Zero Carbon
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
KCD bãi đậu xe Die Casting nhôm thông minh 5 năm bảo hành 30w đèn LED đường phố ánh sáng ngoài trời đường phố cảnh quan
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
KCD 30w 50w 100w 150w Die Cast Aluminum Housing Đèn ngoài trời AC Smart Waterproof LED Street Light Giá 50w
| Ứng dụng: | Đèn đường LED |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Cài đặt: | cực gắn |
KCD tự động cải tiến thông minh chất lượng cao AC năng lượng ngoài trời vườn 220v 40w 65w 80w 90w 150w 200w COB đèn đường LED
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
Tích hợp tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Cao Lumen mỏng ngoài trời IP65 Chống thấm nước
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Bảo hành (năm): | 5 năm |
Đèn đường LED ngoài trời tích hợp SMD 150w Mô-đun thông minh tất cả trong một với cực
| tên sản phẩm: | Giá đèn đường led IP65 smd cob Bridgelux 20w 30W 50W 80W 100W |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng led: | LUMILEDS 3030 5050 dẫn |
| Vật chất: | Đúc nhôm |
100W IP67 170lm / W 10kg Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời từ hoàng hôn đến bình minh
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | 12V |
6500K Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời 60w 6000 Lumens với pin Lithium Ion sẵn có
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
|---|---|
| Cri (ra>): | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -20 ~ + 45 |
Đúc nhôm 5000lm 50w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
120lm / w Đèn đường LED chống thấm nước 50watt 100watt 150watt Vỏ nhôm
| Loại mặt hàng: | Đèn đường |
|---|---|
| Đăng kí: | ROAD, Roadway, ngoài trời, sân vườn |
| Từ khóa: | ống kính quang học ngoài trời 20w / 30w / 50w / 100w đèn đường led |

