Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời cao Lumen Ip65 200w
| Đơn xin: | ĐƯỜNG BỘ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG MẶT TRỜI KCD TRS05 50W 100W |
Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời bằng nhôm 100W Tích hợp Đèn đường Led tất cả trong một
| Tên: | Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30w / 50w / 60w / 80w / 100w / 150w / 180w / 200w |
| Màu sắc: | Màu xám đen |
Bảng điều khiển đơn tinh thể 17000lm Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Độ sáng cao 100W
| làm việc trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20℃ đến +50℃ |
| Ắc quy: | Pin LiFePO 3.2V/48Ah |
Bộ cảm biến chuyển động tất cả trong một ánh sáng đường phố năng lượng mặt trời LED 50W 100W 200W IP65 đèn cảnh chống nước
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Loại 60W*18V đơn |
|---|---|
| Pin: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| Thời gian làm việc: | 10-15 giờ/ngày, 5-7 ngày mưa |
Thân thiện với môi trường Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Đèn năng lượng cao Pin LiFePO4 200w 34000lm
| Hiệu quả: | 34000lm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
7500lm Tích hợp 50 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời 90 ° Beam Anglec không thấm nước IP65 Đèn năng lượng mặt trời siêu sáng công suất cao cho đường
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
EMC 100 Watt Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời cho trường học văn phòng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
KCD độ sáng cao không thấm nước ip65 ngoài trời bộ điều khiển thông minh 100w đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
Nhôm tích hợp tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Hiệu suất cao với pin Lithium
| Tên sản phẩm: | Đèn đường Led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
IP65 Tích hợp chống thấm nước Đèn đường 300w Led Năng lượng mặt trời Ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |

