Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
100w 150w 200w Ip65 Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Led
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường năng lượng mặt trời 100W LED chống thấm nước tất cả trong một công suất cao IP65 ngoài trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Bộ điều khiển sạc ánh sáng đường phố bằng năng lượng mặt trời pin Lithium 2700k
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | AC85-265V |
Tất cả trong một Đèn đường công suất cao 200w 300w 400w Hệ thống bảng điều khiển năng lượng mặt trời tích hợp LiFePO4
| tên sản phẩm: | ABS tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn LED: | 200W / 300W / 400W |
| CCT (K): | 3000K ~ 3500K (trắng ấm) / 6000K-6500K (trắng lạnh) |
Cảm biến chuyển động Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Hạt 2700-6500K SMD 170lm / W
| Tên sản phẩm: | Đèn đường LED năng lượng mặt trời tích hợp tất cả trong một |
|---|---|
| CCT: | 3000K/4000K/6500K |
| Tỷ lệ IP: | Ngoài trời chống nước IP65 |
20 W 30 W 60 W Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao Đèn đường LED Điều khiển ánh sáng ban ngày
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 100w/200w/300w/400w |
| từ khóa: | Đèn High Lumen Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời |
100W 200W 300W đèn LED ánh sáng đường phố năng lượng mặt trời tất cả trong một tích hợp 170lm / W hiệu quả PC ống kính
| Loại sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời LED tất cả trong một công suất cao |
|---|---|
| Công suất: | 100w |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 170lm/w |
Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong hai đèn LED với pin 300w 500w 1000w Hệ thống ngoài trời thông minh
| Tên sản phẩm: | đèn led năng lượng mặt trời smd 20w 40w 60w chống nước |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tấm năng lượng mặt trời đơn tinh thể năng lượng mặt trời |
| số lượng LED: | 30 cái 5050 |
Pin Lithium chống cháy nổ 34000lm Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Đèn đường
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Thân nhôm thông minh 50000h 30w Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Loại sản phẩm: | Đèn đường |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| CRI (Ra>): | 90 |

