Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ integrated led street lights ip65 ] trận đấu 130 các sản phẩm.
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời DC5V 100W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
CE RoHS Khu vực bãi đậu xe Điều khiển từ xa IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Trung Quốc Nhà sản xuất Đèn đường tích hợp 60watt 120watt 180watt 240watt 300w đèn đường mặt trời LED
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường |
| bảo hành: | 3 năm |
Chống thấm nước IP66 Bộ cảm biến năng lượng mặt trời 20W Tích hợp Ánh sáng công suất cao cho nhà máy đường vườn sáng sủa
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
25watt 40watt 60watt 100watt Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ ngoài trời tích hợp
| tên sản phẩm: | Đèn pha năng lượng mặt trời hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời màu trắng ấm Thương mại 50 W 100 W 200 W
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời chuyển động |
|---|---|
| Loại ánh sáng: | Năng lượng mặt trời, Tiết kiệm năng lượng, đèn tường, LED |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
200W Năng lượng mặt trời Cơ thể con người Tăng cường ánh sáng độ sáng cao Độ bền và bảo vệ đèn đường mặt trời LED
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Loại mặt hàng: | đèn đường năng lượng mặt trời |
| Thời gian làm việc (thời gian): | 50000 |
TR-VS Đèn đường tích hợp năng lượng mặt trời có góc ánh sáng điều chỉnh, độ sáng cao, chống nước ip65 và không dễ bị hư hại,có thể được trang bị điều khiển từ xa
| Bảng năng lượng mặt trời: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời 18V85W (Silicon Mono Crystalline) |
|---|---|
| Khả năng pin: | 80Ah |
| LUMEN: | 260 lm/w |

